Gần 60 năm công tác, đồng chí Nguyễn Phú Trọng đã có nhiều công lao to lớn, đặc biệt xuất sắc đối với sự nghiệp cách mạng vẻ vang của Đảng và dân tộc
Sáng ngày 25/7, Hội Chữ thập đỏ huyện Cẩm Mỹ tổ chức sơ kết công tác Hội và phong trào Chữ thập đỏ 6 tháng đầu năm 2024.
Chiều ngày 24/7, Huyện ủy Cẩm Mỹ tổ chức hội nghị sơ kết kết quả thực hiện công tác quy chế dân chủ ở sở 6 tháng đầu năm 2024. Bí thư Huyện ủy Từ Nam Thành dự và chỉ đạo hội nghị
Trong những năm qua, Hội cựu chiến binh xã Xuân Quế luôn phát huy bản chất tốt đẹp của người lính “Bộ đội cụ Hồ”, đoàn kết giúp nhau vượt qua khó khăn, vươn lên làm giàu chính đáng,
Thị trấn Long Giao là trung tâm hành chính của huyện Cẩm Mỹ có diện tích đất tự nhiên trên 3300 ha, Tổng số hộ dân 1748 hộ, với 8057 nhân khẩu.
Nằm trong các hoạt động kỷ niệm 77 năm ngày Thương binh liệt sĩ 27/7; đồng thời thắt chặt tình đoàn kết giữa quân và dân; Sáng ngày 22/7, UBND xã Xuân Đông huyện Cẩm Mỹ phối hợp với Huyện Đoàn Cẩm Mỹ, Hội Chữ thập đỏ huyện và Trung Đoàn 3, Sư Đoàn 9
Chiều ngày 11/7, Huyện ủy Cẩm Mỹ tổ chức hội nghị sơ kết công tác kiểm tra, giám sát 6 tháng đầu năm 2024. Đồng chí Từ Nam Thành – Bí thư huyện ủy dự và chỉ đạo hội nghị.
Sáng nay 11/07, Huyện đoàn Cẩm Mỹ tổ chức tập huấn nghi thức Hội LHTN Việt Nam cho các anh chị là cán bộ Hội LHTN Việt Nam các xã, thị trấn và các trường THPT.
Trong nhiệm kỳ qua, Ban thường trực ủy ban MTTQ Việt Nam huyện đã tập trung thực hiện giám sát và phản biện xã hội, tham gia xây dựng Đảng và chính quyền vững mạnh;
Ngày 03/7, Chi bộ ấp Đồng Tâm, xã Xuân Mỹ đã tổ chức lễ kết nạp đảng viên mới cho quần chúng Nguyễn Thị Quỳnh Như, là Đoàn viên ưu tú hiện đang sinh hoạt tại chi đoàn ấp Đồng Tâm.
Hiển thị video clip.