Tại kỳ họp thứ 14 - HĐND huyện Cẩm Mỹ khóa IV, nhiệm kỳ 2021 - 2026 được tổ chức vào ngày 05/7/2024 tại Hội trường Huyện ủy đã thông qua nhiều nội dung quan trọng.
Chiều ngày 5/7, Tổ đại biểu Quốc Hội số 3, tỉnh Đồng Nai gồm ông Quản Minh Cường - Phó bí thư Tỉnh ủy, Trưởng đoàn đại biểu Quốc hội tỉnh Đồng Nai
Sáng ngày 5/7, HĐND huyện Cẩm Mỹ tổ chức kỳ họp thứ 14- HĐND huyện, kỳ họp thường kỳ giữa năm của HĐND huyện.
Chiều ngày 11/6, tại UBND xã Nhân Nghĩa đã diễn ra buổi tiếp xúc của đại biểu HĐND tỉnh, huyện với cử tri các xã Nhân Nghĩa, Xuân Mỹ và thị trấn Long Giao
Sáng ngày 11/6/2024, đại biểu HĐND tỉnh gồm các ông, bà Hoàng Thị Bích Hằng, Phó chủ tịch HĐND tỉnh, Lê Quang Bình, Giám đốc Sở Xây dựng, Huỳnh Tấn Thìn, Phó bí huyện ủy Cẩm Mỹ, Chủ tịch UBND huyện và đại biểu HĐND huyện
Sáng ngày 17/5, đoàn giám sát HĐND huyện do ông Phan Tấn Tài – Phó Chủ tịch HĐND huyện làm trưởng đoàn đã có buổi giám sát tại xã Xuân Tây về kết quả triển khai, thực hiện Nghị quyết số 03/2021/NQ-HĐND
Chiều ngày 15/5, tổ ĐBQH số 3 đơn vị tỉnh Đồng Nai do Phó Bí thư tỉnh ủy - Trưởng đoàn ĐBQH Quản Minh Cường làm trưởng đoàn đã có buổi tiếp xúc cử tri trước kỳ họp thứ 7 - Quốc hội khóa 15 tại xã Xuân Quế, huyện Cẩm Mỹ.
Sáng ngày 23.1.2024, Hội đồng nhân dân huyện Cẩm Mỹ tổ chức Hội nghị tổng kết đánh giá công tác phối hợp hoạt động năm 2023, triển khai chương trình phối hợp năm 2024 giữa HĐND huyện với UBND huyện, Ủy ban MTTQ Việt Nam huyện và HĐND cấp xã
Sáng ngày 4.1.2024, tại hội trường UBND xã Xuân Tây đã diễn ra hội nghị tiếp xúc cử tri sau kỳ họp thứ 14 HĐND tỉnh khóa X và sau kỳ họp thứ 13 HĐND huyện Cẩm Mỹ, khóa IV
Hiển thị video clip.